ประชาสัมพันธ์ องค์การบริหารส่วนตำบลห้วยทราย
ขอความร่วมมือพี่น้องประชาชน โปรดช่วยกันดูแลและรักษาความสะอาด ไม่ทิ้งขยะมูลฝอย เศษอาหาร และสิ่งปฏิกูลต่างๆ ลงคูน้ำ ท่อระบายน้ำ เพื่อป้องกันมิให้เศษขยะและสิ่งปฏิกูลขวางทางน้ำไหล เพื่อประสิทธิภาพการระบายน้ำ ป้องกันและแก้ไขปัญหาน้ำท่วมขัง รวมทั้งเพื่อรักษาสภาพแวดล้อมในพื้นที่ให้สะอาดตลอดไป ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
#อบตห้วยทราย #Huaisaifamily![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|